.

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

Pre-test เข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา 2 ปี 2556
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

Pre-test เข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา 2 ปี 2556 1 ปี, 10 เดือน ที่ผ่านมา #20

• admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 47
  • พลังน้ำใจ: 0
โรงเรียนบดินทรเดชา 2 ก็เปิดรับสมัครเพื่อสอบ Pre-test ประจำปีการศึกษา 2556 เช่นเดียวกันครับ

โดยมีทั้งเข้า ม.1 และเข้า ม.4

หากสนใจลองดูที่ Web ของโรงเรียน นะครับ

หรือจะลองดูรายละเอียดจาก คลิ๊กตรงนี้ ก็ได้ครับ

และเช่นเดิมครับ สำหรับการลองสอบเข้า ม.1 นั้น จะเรียนอยู่ ป.4 - ป.5 - ป.6 ก็สมัครได้ครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.66 วินาที