.

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบแข่งขันคณิตศาสตร์ สมาคมคณิตศาสตร์ ปี 2555
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สอบแข่งขันคณิตศาสตร์ สมาคมคณิตศาสตร์ ปี 2555 6 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #5

• admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 49
  • พลังน้ำใจ: 0
เริ่มแล้วครับ การสอบแข่งขันคณิตศาสตร์รายการยิ่งใหญ่ระดับประเทศ ในนามสมาคมคณิตศาสตร์แห่งประเทศไทย มีรายละเอียดแบบสรุปๆ ดังนี้ครับ

1. สอบระดับประถมศึกษา ,มัธยมต้น และ มัธยมปลาย
2. สมัครสอบ 6 สค. 55 - 21 กย. 55
3. สอบ อาทิตย์ 25 พย. 55

รายละเอียดเพิ่มเติม ตามนี้เลยนะครับ คลิกตรงนี้เลยครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.21 วินาที