.

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #79

• kleanklare
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 12
  • พลังน้ำใจ: 0
อยากได้เฉลยวิทย์ สสวท. ป3 ปี2555 ใครพอมีมั้ยคะ ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #80

• admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 49
เสียดายจังเลยครับ
พอดีไม่มีข้อสอบอยู่ในมือ

ไม่งั้น จะเฉลยให้ครับ

รบกวนท่านอื่นๆ ด้วยนะครับ...

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #81

ส่งข้อสอบมาให้แล้วค่ะ
รบกวนหน่อยนะคะ
ขอเป็นคำตอบ ก ข ค ก่อนก็ได้ค่ะ
สอบเสาร์นี้ค่ะ
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: yadapa

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #82

เพิ่มเติม

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #83

เพิ่มเติมค่ะ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #84

ไม่ทราบได้รับครบมั้ยคะ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #85

• admin
คุณ kleanklare ครับ

อาจมีข้อผิดพลาดบางอย่าง ทำให้ผมไม่เห็นข้อสอบที่แนบมา

หากไม่ลำบาก รบกวนส่งมาทาง e-mail ได้ไหมครับ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #86

เมื่อวานพยายามส่งทาง email : This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
แต่ส่งไม่ได้ เลยส่งผ่านทางกระทู้ นึกว่าผ่าน
คุณแม่ขอ email address อีกครั้งได้มั้ยคะ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #87

• admin
kleanklare เขียน:
เมื่อวานพยายามส่งทาง email : This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
แต่ส่งไม่ได้ เลยส่งผ่านทางกระทู้ นึกว่าผ่าน
คุณแม่ขอ email address อีกครั้งได้มั้ยคะ

ส่งมาที่ This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. ได้เลยครับ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #88

ไม่พบไฟล์ที่แนบ 555.zip อาจจะถูกลบไปแล้ว

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #90

• admin

ไม่พบไฟล์ที่แนบ 555.zip อาจจะถูกลบไปแล้ว

พอจะให้ผมช่วยอะไรได้บ้างไหมครับ?

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #91

พยายามส่ง file ทาง email หลายรอบแล้วแต่ก็ไม่สำเร็จ
ทดลองส่งไป email อื่น ก็ไม่มีปัญหา
คุณแม่ไม่ทราบว่าเกิดอะไรเหมือนกัน

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #93

• admin
พยายามส่ง file ทาง email หลายรอบแล้วแต่ก็ไม่สำเร็จ
ทดลองส่งไป email อื่น ก็ไม่มีปัญหา
คุณแม่ไม่ทราบว่าเกิดอะไรเหมือนกัน

งั้นลองส่งมาที่ This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. นะครับ

ตอบกลับ: ขอเฉลย วิทย์สสวท ป.3 ปี 2555 หน่อยค่ะ 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #97

• admin
คุณ Kleanklare ครับ

คำตอบแบบ ก ข ค ส่งไปให้ทาง e-mail แล้วนะครับ
แต่ข้อสอบยากมากๆ ครับ

ไว้วันหลัง ที่พอมีเวลา
จะลองค่อยๆคิดซ้ำดูอีกที เพื่อความมั่นใจครับ

เฉลยแบบด่วนๆ ที่ส่งไปให้
หากข้อไหนที่อ่านเฉลยแล้ว เกิดอาการไม่ค่อยแน่ใจ
รบกวน ลองถามผู้รู้ท่านอื่นๆ ดูอีกทีนะครับ...
.
แก้ไขล่าสุด: 4 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา โดย admin.
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.44 วินาที